Tuesday, September 24, 2019 - 08:30

Sau phát ngôn của ông Tô Hùng - Giám đốc sở TNMT TP.Đà Nẵng - tại buổi tiếp xúc cử tri huyện Hòa Vang (hôm 19/9)

Saturday, September 21, 2019 - 08:30

Công an lý giải một thực tế vì sao nhân viên của công ty địa ốc Alibaba "sống chết" với công ty và bảo vệ ông Nguyễn Thái Luyện đến cùng khi bị phanh phui, điều tra.

Saturday, September 14, 2019 - 08:43

Giám đốc trúng đấu giá quyền sử dụng toàn bộ 205 lô đất ở huyện Gia Bình - nơi chồng bà làm Phó Chủ tịch huyện.

Thursday, September 12, 2019 - 08:36

Trải qua nhiều đợt “sốt đất”, hàng loạt dự án khu dân cư tại huyện Nhơn Trạch, tỉnh Đồng Nai vẫn nằm im lìm

Thursday, September 5, 2019 - 08:42

Sở Kế hoạch và Đầu tư TP. Hà Nội đã có băn bản gửi Tổng công ty Thành An

Tuesday, September 3, 2019 - 08:30

Xẻ thịt đất quy hoạch để phân lô, bán nền

Friday, June 15, 2018 - 09:48

Nếu bạn có 1 tỷ tiền nhàn rỗi, nên gửi tiết kiệm hay đầu tư mua nhà?

Monday, May 23, 2016 - 08:16

Nhiều chuyên gia quy hoạch, xây dựng cho rằng, để xảy ra tình trạng khu đô thị (KĐT) liên tục thay đổi quy hoạch làm tăng quy mô dân số, xây dựng không đúng quy hoạch là lỗi của cơ quan quản lý....

Friday, May 6, 2016 - 09:05

Trong cuộc sống hàng ngày, người ta thường quen với các tên gọi như: “cò” thuốc, “cò” bệnh viện, “cò” giấy tờ…. và “cò” nhà đất để chỉ những người trung gian hưởng hoa hồng từ đôi bên.

Thursday, May 5, 2016 - 16:03

Từ khi cái quán ăn chuyển đến hoạt động ở tầng 1 đến giờ, ngày nào người dân sống ở các tầng trên cũng bị ép phải ngửi mùi thức ăn. Nhất là tầm từ 6 giờ tối,...

Pages