Tuesday, April 2, 2019 - 09:23

Công an tỉnh Hải Phòng thông báo về vụ việc thanh niên ám sát bạn gái rồi tự tử

Monday, April 1, 2019 - 08:59

Vụ án 3 thi thể trôi sông ngày càng gây bất ngờ cho người đọc. Khi bất ngờ người bố phát hiện hiện trường thi thể con trai.

Saturday, March 9, 2019 - 08:30

TAND Cấp cao tại Hà Nội đã chuyển đề nghị của công dân về việc xem xét kỷ luật đối với một số thẩm phán đã xét xử vụ án xe container đâm Innova đi lùi trên cao tốc Hà Nội - Thái Nguyên đến Chánh...

Thursday, January 3, 2019 - 08:26

Tại buổi họp khẩn vào 22h ngày 2/1, Thượng tá Nguyễn Sơn, Trưởng Phòng Cảnh sát Hình sự Công an tỉnh Long An cho biết sẽ sớm khởi tố vụ án để điều tra sự việc.

Monday, November 19, 2018 - 08:16

Sau khi nhận quyết định nghỉ hưu, cho rằng bị cấp trên “ăn bớt” 2 tuổi của mình, Chi cục trưởng Chi cục Thuế huyện Thường Xuân (Thanh Hóa) đã làm đơn kiện cấp trên.
TAND tỉnh Thanh Hóa đã...

Saturday, July 21, 2018 - 08:34

Hành vi đồi bại, hiếp dâm em gái của bạn mới chỉ có 8 tuổi

Friday, June 15, 2018 - 08:53

Trực tiếp chỉ đạo thuộc cấp rút 25 tỉ đồng tại dự án “đắp chiếu” PVTex để mua biệt thự triệu đô, theo nguồn tin từ cơ quan An ninh điều tra Bộ Công an, Trịnh Xuân Thanh đã phạm tội “Lợi dụng chức...

Monday, May 28, 2018 - 14:54

Luật sư Trần Hồng Phúc đề nghị HĐXX làm rõ động cơ sau khi xảy ra sự cố, tại sao phải tiệt trùng đường nước tuần hoàn của hệ thống lọc nước RO mà không tập trung cứu người,

Tuesday, August 1, 2017 - 08:57

Cơ quan điều tra thể hiện quyết tâm bằng mọi cách truy bắt bị can Trịnh Xuân Thanh dù đang trốn ở bất cứ đâu.
 

Monday, July 24, 2017 - 08:20

Bà bán tăm kể phút bị đánh bầm dập vì nghi bắt cóc trẻ em

Pages