Tuesday, February 6, 2018 - 09:40

Hà Nội dừng thí điểm thả thiên nga ở Hồ Gươm vì một số nhà khoa học phản đối.
 

Wednesday, December 27, 2017 - 09:11

Không khí lạnh cùng hội tụ gió trên cao gây mưa cho miền Bắc, nhiều nơi dưới 10 độ. Các tỉnh từ Quảng Trị đến Ninh Thuận mưa to. 

Thursday, December 14, 2017 - 08:14

o với hôm qua, nền nhiệt tại Hà Nội hôm nay giảm khoảng 2 độ lại kết hợp với mưa nhỏ nên trời càng rét.
 

Wednesday, November 22, 2017 - 08:42

Miền Bắc có mưa nhỏ, trời rét, vùng núi cao rét đậm, rét hại trong khi lũ trên các sông từ Quảng Trị - Bình Định có khả năng lên lại.
 

Tuesday, November 7, 2017 - 08:30

Các tỉnh từ Quảng Trịnh đến Bình Định và Tây Nguyên hôm nay tiếp tục mưa to đến rất to. Lũ trên các sông dọc khắp khu vực có khả năng lên lại.
 

Thursday, November 2, 2017 - 09:17

Một doanh nghiệp đã đề xuất với UBND TPHCM được tài trợ chi phí thuê máy bơm “khủng” chống ngập cho đường Nguyễn Hữu Cảnh. Chi phí trọn gói vận hành máy bơm chống ngập là khoảng 12 tỷ đồng mỗi năm...

Monday, October 16, 2017 - 08:37

Hồi 4h ngày 16/10, vị trí tâm bão ở vào khoảng 20,6 độ Vĩ Bắc; 110,2 độ Kinh Đông, trên khu vực Nam bán đảo Lôi Châu (Trung Quốc), cách đảo Bạch Long Vĩ khoảng 270km về phía Đông Đông Bắc.

Friday, October 13, 2017 - 08:56

Chết đứng nhìn 4.000 con lợn chết trong nước lũ
 

Saturday, October 7, 2017 - 09:56

​Hầu khắp miền Bắc vào đến Hà Tĩnh sẽ có mưa vừa, mưa to, có nơi mưa rất to trong 3 ngày tới.
 

Thursday, September 14, 2017 - 08:04

Bão số 10 là cơn bão nguy hiểm, khi vào vịnh Bắc Bộ vẫn mạnh cấp 12, giật cấp 15. Lần đầu tiên, mức cảnh báo cấp độ 4 được đưa ra.
 

Pages