Tuesday, February 6, 2018 - 09:40

Hà Nội dừng thí điểm thả thiên nga ở Hồ Gươm vì một số nhà khoa học phản đối.
 

Wednesday, December 27, 2017 - 09:11

Không khí lạnh cùng hội tụ gió trên cao gây mưa cho miền Bắc, nhiều nơi dưới 10 độ. Các tỉnh từ Quảng Trị đến Ninh Thuận mưa to. 

Monday, December 18, 2017 - 08:07

Mỗi năm, ông già Noel tiêu tốn tổng cộng hơn 25,3 tỷ USD, theo nghiên cứu gần đây của một hãng marketing tại Anh.
 

Thursday, December 14, 2017 - 08:14

o với hôm qua, nền nhiệt tại Hà Nội hôm nay giảm khoảng 2 độ lại kết hợp với mưa nhỏ nên trời càng rét.
 

Wednesday, November 22, 2017 - 08:42

Miền Bắc có mưa nhỏ, trời rét, vùng núi cao rét đậm, rét hại trong khi lũ trên các sông từ Quảng Trị - Bình Định có khả năng lên lại.
 

Tuesday, November 7, 2017 - 08:30

Các tỉnh từ Quảng Trịnh đến Bình Định và Tây Nguyên hôm nay tiếp tục mưa to đến rất to. Lũ trên các sông dọc khắp khu vực có khả năng lên lại.
 

Thursday, November 2, 2017 - 09:17

Một doanh nghiệp đã đề xuất với UBND TPHCM được tài trợ chi phí thuê máy bơm “khủng” chống ngập cho đường Nguyễn Hữu Cảnh. Chi phí trọn gói vận hành máy bơm chống ngập là khoảng 12 tỷ đồng mỗi năm...

Tuesday, October 31, 2017 - 08:03

Tư lệnh Hải quân Nga ngày 30/10 cho biết nước này đang triển khai hơn 100 tàu chiến và nhiều loại tàu khác để tăng cường hiện diện tại các vùng biển trên toàn thế giới.
 

Monday, October 16, 2017 - 08:37

Hồi 4h ngày 16/10, vị trí tâm bão ở vào khoảng 20,6 độ Vĩ Bắc; 110,2 độ Kinh Đông, trên khu vực Nam bán đảo Lôi Châu (Trung Quốc), cách đảo Bạch Long Vĩ khoảng 270km về phía Đông Đông Bắc.

Friday, October 13, 2017 - 08:56

Chết đứng nhìn 4.000 con lợn chết trong nước lũ
 

Pages