Wednesday, January 30, 2019 - 09:05

Nhật Bản và Qatar vào chung kết, đương kim vô địch Australia cùng 2 ứng cử viên vô địch nặng ký Hàn Quốc và Iran lần lượt rơi rụng.

Tuesday, January 29, 2019 - 08:17

Ở trận đấu, Iran tỏ ra nôn nóng và bị Nhật Bản trừng phạt bằng một cú đúp của Yuya Osako cùng bàn quyết định từ Genki Haraguchi.

Thursday, January 24, 2019 - 08:42

Nhật Bản là đại diện của nền bóng đá giàu truyền thống và ổn định nhất châu Á. Họ cũng là ứng cử viên cực kỳ nặng ký cho ngôi vô địch Asian Cup 2019. Tuy nhiên, nếu cứ hễ đội mạnh đương nhiên...

Wednesday, January 23, 2019 - 09:08

Lịch thi đấu vòng tứ kết asian cup 2019

 

Monday, January 21, 2019 - 08:56

Nhiều tờ báo lớn trên khắp thế giới đã lên tiếng khen ngợi đội tuyển Việt Nam sau khi vượt qua Jordan để góp mặt ở vòng 1/8 Asian Cup 2019. 

Wednesday, January 9, 2019 - 08:44

Đội tuyển Iraq phải vô cùng vất vả mới đánh bại đội tuyển Việt Nam 3-2 ở bảng D Asian Cup 2019. Báo giới nước này cho rằng chiến thắng ở ngày ra quân thực sự khó khăn hơn so với dự đoán ban đầu....

Wednesday, December 26, 2018 - 08:24

Dẫn trước nhờ công Tiến Linh, tuy nhiên đội tuyển Việt Nam chỉ giành được kết quả hòa 1-1 trong trận giao hữu với CHDCND Triều Tiên trên sân Mỹ Đình

Monday, December 24, 2018 - 08:20

Phát biểu trước báo giới, thủ môn Alireza Beiranvand khẳng định Iran đến Asian Cup 2019 với mục tiêu vô địch. Họ nằm ở bảng D cùng với Iraq, Việt Nam và Yemen.

Sunday, December 23, 2018 - 08:25

Tối nay (22/12) đã diễn ra đêm Gala trao giải Quả bóng vàng Việt Nam 2018. Không bất ngờ khi tiền vệ Nguyễn Quang Hải đã được vinh danh ở giải thưởng này

Friday, December 21, 2018 - 08:22

Trả lời phỏng vấn truyền hình tối ngày 20/12, HLV Park Hang Seo chia sẻ lý do không triệu tập Anh Đức, Văn Quyết vào đội tuyển Việt Nam dự Asian Cup 2019. Bên cạnh đó, thầy Park đánh giá rất cao...

Pages